• Chào mừng bạn đến diendan6h30.com - Diễn đàn xổ số hàng đầu Việt Nam. Hiện tại do số lượng thành viên khá đông nên việc hỗ trợ gặp nhiều khó khăn. Do đó, anh em muốn tham gia diễn đàn hãy inbox trực tiếp cho admin qua link bên dưới https://www.facebook.com/diendan6h30

Cầu MT Lô khung 2 ngày là gì? Cách nuôi lô khung 2 ngày hiệu quả dành cho bạn

TieuDongCa

Member
Điểm
6
Lô khung 2 ngày là phương pháp chọn ra các cặp số đẹp nhất theo thống kê để đánh trong vòng 2 ngày. Khi đánh lô 2 ngày chuẩn nhất này, sẽ khá an toàn có lãi nhưng chỉ thích hợp cho những ai có vốn chơi thấp. Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về loại hình này, hãy tham khảo bài viết sau.

Cùng chuyên mục

Giới thiệu sơ nét về lô khung 2 ngày là gì?

Lô khung 2 ngày được xem là một trong những cách chơi lô đề cực kỳ hấp dẫn, được rất nhiều người chơi ưa chuộng và lựa chọn để đánh nhất trong thời gian gần đây. Chơi lô khung được hiểu đơn giản là một hình thức chơi thay vì chọn một con số đánh duy nhất cho cả trận, thì người chơi sẽ được chọn số và đánh nhiều ngày liên tiếp.

Lô khung 2 ngày được rất nhiều người chơi tham gia

Bên cạnh đó, khi chơi lô cùng sẽ tùy thuộc vào số vốn của người chơi khi tham gia. Hơn hết, các anh em có thể chọn bất cứ khung giờ đánh mà cảm thấy phù hợp với mình nhất. Hiện nay, có nhiều phương pháp nuôi lô từ 2 ngày, 3 ngày, 5 ngày có khi 7 ngày nhưng không phải phương pháp nào cũng sẽ hiệu quả. Do đó, bạn nên tìm hiểu thật chính xác trước khi tham gia nhé.

Hướng dẫn các cách nuôi lô khung 2 ngày chi tiết

Để các anh em có thể thực hiện được cách nuôi lô khung 2 ngày chi tiết nhất. Dưới đây, chúng tôi sẽ tổng hợp cách chơi nuôi lô khung dựa vào kết quả xổ số miền Bắc như sau:

Ngày chủ nhật: Ta lấy con thứ 1 và thứ 3 của giải 3.6 là cầu. Ví dụ cụ thể: ngày thứ 7 về 67819. Vậy vào chủ nhật các anh em sẽ đánh con 68.

Ngày thứ 2: Nếu bạn chơi ngày thứ 2, thì nên xem lại kết quả hiển thị của ngày chủ nhật. Soi lại các giải 5 và 6, ghép con đầu tiên của giải 5.6 và 6.1 để được các cặp số đẹp đánh.

Ngày thứ 3: Cộng lại 2 số của giải 7.3 để đánh. Ví dụ như: ở giải 7.3 vào ngày thứ 2 là 70, anh em sẽ lấy 7+0=07, và đánh lô 70. Tiếp đến, chọn con thứ 2 của giải 4.3 và 4.4. Ví dụ là: giải ngày thức 2 là 5543, 7574. Vậy vào ngày thứ 3 bạn sẽ đánh con lô 55.

Ngày thứ 4: Ta sẽ cộng dồn tất cả giải 7, ví dụ: ở giải 7 ngày thứ 3 ra 51-92-70-90. Bạn sẽ cộng dồn lại là 51+92+70+90=203. Ta đánh lô 03.

Ngày thứ 5: Ghép thứ 2 và thứ 3 của giải 5.2, ví dụ như: kết quả 5.2 của thứ 4 là 5849. Vậy vào thứ 5 bạn sẽ đánh con 84.

Ngày thứ 6: Chúng ta, sẽ ghép 2 con đầu giải với nhau là 5.4 và 5.5, ví dụ: 5.4 và 5.5 của ngày thứ 5 là 028 và 5522. Vậy vào thứ 6 ta đánh con 55.

Ngày thứ 7: Ta cộng dồn giải 5.5 lại, ví dụ: 5.5 vào thứ 6 ra 5522. Bạn sẽ cộng lại là 5+5+2+2=14. Và đến thứ 7 ta sẽ đánh lô 14.

Các cách nuôi lô khung 2 ngày xác suất trúng cao dành cho bạn

Phương pháp bắt lô giành giải nhất và đặc biệt

Thêm một phương pháp để nuôi khung 2 ngày rồng bạch kim hiệu quả nhất hiện nay. Đó là, dựa vào những dãy số giành giải nhất và đặc biệt ngày hôm trước để đánh. Người chơi chỉ cần xếp các dãy số về lại các dãy giành giải nhất và đặc biệt trong bảng kết quả thành một hàng ngang.

Sau đó, bạn sẽ tiến hành cộng 2 con số đang đứng liền kề với nhau, thực hiện liên tiếp cho đến khi anh em đã nhận được con số cuối trong bảng kết quả. Cuối cùng, bạn sẽ để 2 số đó là bạch thủ khung nuôi trong vòng 2 ngày tới, lấy 2 con lô đi đánh sẽ giúp bạn tăng thêm cơ hội chiến thắng.

Các lưu ý cho bạn khi nuôi lô khung 2 ngày

Khi tham gia chơi nuôi lô khung 2 ngày, nếu bạn muốn bản thân mình giành chiến thắng. Thì trước tiên bạn cần chú ý một số điều mà chúng tôi đã lưu ý dưới đây để giúp bạn đạt được hiệu quả cao nhất nhé.

Những lưu ý khi nuôi lô có thể sẽ giúp ích cho bạn

Có sự tính toán hợp lý

Điều quan trọng không thể thiếu khi tham gia lô khung 2 ngày bạn cần có sự tính toán kỹ lưỡng. Thay vì, bạn chỉ chọn bừa các số để đánh, thì hãy kết hợp nhiều phương pháp nuôi lô khác nhau để được bộ số hiệu quả.

Tâm lý thật vững

Lô khung 2 ngày, không phải thời gian quá dài khi bạn tham gia đánh. Nhưng nếu khi chơi, tâm lý bạn không vững thì rất dễ đánh nhầm số lô hay tính toán sai con lô trong 2 ngày. Như vậy, sẽ không mang lại cho bạn hiệu quả cao khi chơi.

Chọn phương pháp cụ thể

Người chơi thường sẽ hay có nhiều tham vọng chiến thắng khi chơi lô. Khi đó, các bạn thường sẽ nghĩ chơi nhiều biện pháp sẽ có kết quả cao. Những điều này sẽ làm bạn đánh mất đi sự chiến thắng. Vì bạn cần lựa chọn lô nuôi phù hợp với bản thân cũng như có sự hiểu biết về lô mới có thể đánh được.

Kết luận

Bài viết trên đây, là những kinh nghiệm xổ số về cách nuôi lô khung 2 ngày, cách chơi và những kinh nghiệm mà các anh em có thể tham khảo. Hy vọng, qua bài viết này sẽ giúp bạn có được một cặp lô đánh đâu thắng đó nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên